Linh kiện khác

Linh kiện khác

Mặt Nạ CommScope Vuông, 1 cổng  (1859049-1)
60.000₫

Thương hiệu: CommScope

Bảo hành: 0 tháng

Panasonic Hộp HDMI (nhân, mặt nạ)
60.000₫

Thương hiệu: Panasonic

Bảo hành: 0 tháng

Đĩa DVD 8.5GB
70.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

Màn Hình Cảm Ứng Điện Trở Cho Raspberry Pi 480x320 3.5-Inch IPS LCD (XPT2046)
912.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

Ruột gà phi 25 (Mét)

Liên hệ: (028) 3984 7690

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

CommScope Hộp mạng 1 port ( mặt nạ, đế, ổ cắm mạng cat6)
146.000₫

Thương hiệu: CommScope

Bảo hành: 0 tháng

Module Quang Cisco 10GBase-LR SFP+ SMF 1310nm LC 10km (SFP-10G-LR-S=)

Liên hệ: (028) 3984 7690

Thương hiệu: Cisco

Bảo hành: 12 tháng

Thanh Nguồn EKORACK C20 6 Lỗ Cắm 16A 3 Mét
1.080.000₫

Thương hiệu: EKORACK

Bảo hành: 0 tháng

Thẻ cảm ứng từ mỏng 0.8mm
60.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

SOYAL Nút nhấn mở cửa khẩn AR-BG
336.000₫

Thương hiệu: SOYAL

Bảo hành: 0 tháng

Bộ nguồn cấp điện YP-902
1.920.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 12 tháng

Phí đóng gói, vận chuyển hàng hóa
2.182.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

Mặt Nạ CommScope Vuông, 2 cổng, SL110, màu trắng, nắp sập (1859050-1)
97.000₫

Thương hiệu: CommScope

Bảo hành: 0 tháng

Thanh Nguồn EKORACK C14 6 Lỗ Cắm 10A (EPPW6UNV10C14)

Liên hệ: (028) 3984 7690

Thương hiệu: EKORACK

Bảo hành: 12 tháng

Ắc Quy Phoenix 12V 5Ah (TS 1250)
284.000₫

Thương hiệu: Phoenix

Bảo hành: 6 tháng

Thanh Nguồn EKORACK C20 6 Lỗ Cắm 16A (EPP-306-IC20)
1.020.000₫

Thương hiệu: EKORACK

Bảo hành: 0 tháng

Tủ MDF (phiến, đế)
100.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

Đầu Chuyển Đổi UGreen DVI to HDMI (20124)
98.000₫

Thương hiệu: UGreen

Bảo hành: 0 tháng

Đế inox 30P
80.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

Adapter XTY-D1202B
100.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

Đầu chuyển PS2 to USB (Chuột)
40.000₫

Thương hiệu: None

Bảo hành: 0 tháng

Docking Station HP OMEN Accelerator Shell (Z5M91AA)

Liên hệ: (028) 3984 7690

Thương hiệu: HP

Bảo hành: 12 tháng

Phụ Kiện Raspberry Pi Vỏ Nhựa
200.000₫

Thương hiệu: Raspberry Pi

Bảo hành: 0 tháng

Ổ Cắm Âm Sàn Panasonic DU7199HTC-1
435.000₫

Thương hiệu: Panasonic

Bảo hành: 0 tháng