p1
Description Our new HPB12 / A12 battery is rated at 2000mAh and designed to power up Black and Decker FireStorm line of 12V tools allowing...
$229.00 $259.00 Add to cart
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện TP-Link SC Single-Mode 100Mbps (MC112CS)

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện TP-Link SC Single-Mode 100Mbps (MC112CS)

Thương hiệu: TP-Link
Thông Tin Chung: MC112CS, 36 tháng, Bảo hành chính hãng TP-Link
Thông số thiết bị: Media Converter
Thông số phần cứng: 1 x 100M SC/UPC, 1 x 10/100M, RJ-45 Port
Công suất & Vận hành: 100V ~ 240V, 50/60Hz
Kích Thước & Trọng Lượng: Ngang 9.45cm x Cao 2.7cm x Sâu 7.3cm

Liên kết trang: Tìm Hàng Công Nghệ
SĐT liên hệ: (028) 3984 7690
Email liên hệ: kinhdoanh@hoangkhang.com.vn
Phòng kinh doanh: Kinh Doanh Hoàng Khang - Tìm Hàng Công Nghệ
Chính sách vận chuyển, giao hàng

LIÊN HỆ: (028) 3984 7690

Thông Tin Chung
Model:
MC112CS
Màu sắc:
Đen
Thương hiệu:
TP-LINK
Thời gian bảo hành:
36 tháng
Địa điểm bảo hành:
Công Ty TNHH Giải Pháp CNTT Và Truyền Thông Hoàng Khang
Loại bảo hành:
Bảo hành chính hãng TP-Link

Thông số thiết bị
Loại:
Media Converter

Thông số phần cứng
Standards:
IEEE 802.3i, IEEE 802.3u
Ports:
1 x 100M SC/UPC, 1 x 10/100M
Copper Interface:
RJ-45 Port
Optic Interface:
FX
Fiber Maximum Distance:
Single Mode, 20km
Optic Wavelength:
1310nm, 1310nm Tx, 1550nm Rx
Cable:
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m), UTP category 5/5e cable (maxium 100m), UTP category 3/4/5 cable (maximum 100m)
LED Indicator:
Nguồn, Link/Act

Thông số hệ thống
Nhiệt độ hoạt động:
0°C đến 40°C
Nhiệt độ lưu trữ:
-40°C đến 70°C

Công suất & Vận hành
Năng lượng:
100V ~ 240V, 50/60Hz
Điện năng:
< 2.4W

Kích Thước & Trọng Lượng
Kích thước:
Ngang 9.45cm x Cao 2.7cm x Sâu 7.3cm